โฆษณาและผู้สนับสนุน Advertise

loading...

แจ้งปัญหาการใช้งาน แนะนำติชม เกี่ยวกับระบบฟรีเว็บไซต์

กลับหน้าแรก

แจ้งปัญหาการใช้งาน แนะนำติชม เกี่ยวกับระบบฟรีเว็บไซต์

หากท่านพบปัญหาการใช้งาน หรืออยากจะแนะนำ ติชม

อยากให้มีอะไรเพิ่มเติมก็บอกได้ครับ

โดย ผู้ดูแล วันที่12 ก.ย. 2555 เวลา 12:11

แชร์หน้านี้

แสดงความคิดเห็น
ใช่แล้วครับ ปิดแล้วก็จะไม่มีใครสามารถดูเว็บของเราได้ ถ้าอยากจะใช้งานอีก ก็เปลี่ยนทีหลังได้ครับ
แก้ไขล่าสุด 21 / 12 / 2555 เวลา 17:27:17
โดย ผู้ดูแล วันที่21 ธ.ค. 2555 เวลา 17:25

เจ้าจ๋อดูดนมเจ้าดุ๊กดิ๊ก หมาเลี้ยงลิงเหมือนลูก

=ช่วยลบคลิบตรงนี้ให้หน่อยครับ ผมลองทดสอบใส่ดู

แต่หาที่ลบไม่ได้ ช่วยลบให้หน่อยนะครับ

ขอบคุณอย่างมาก
โดย dj boy คลื่นรวมพลคนรักหวย วันที่24 ธ.ค. 2555 เวลา 02:21

dj boy คลื่นรวมพลคนรักหวย : เจ้าจ๋อดูดนมเจ้าดุ๊กดิ๊ก หมาเลี้ยงลิงเหมือนลูก

=ช่วยลบคลิบตรงนี้ให้หน่อยครับ ผมลองทดสอบใส่ดู

แต่หาที่ลบไม่ได้ ช่วยลบให้หน่อยนะครับ

ขอบคุณอย่างมาก

ท่านโพสในเว็บบอร์ด ดังนั้นต้องลบในกระทู้นั้นๆครับ ใต้กระทู้จะมีคำว่า แก้ไข / ลบ
ท่านสามารถกดลบได้ครับ
ซึ่งคลิปดังกล่าว ผมลบออกให้แล้ว

โดย ผู้ดูแล วันที่24 ธ.ค. 2555 เวลา 12:06

คือว่าเข้าเสู่ระบบเว็บไม่ได้นะค่ะ ช้วยแก้ให้ทีนะค่ะ แล้วก็จู่ๆก็มีการสร้างเว็บให้ใหม่ด้วยนะค่ะ นี่นะค่ะ เว็บที่เข้าไม่ได้ www.haveagood dream.9veb.com
โดย Mai วันที่24 ธ.ค. 2555 เวลา 13:45

คือว่าเข้าเสู่ระบบเว็บไม่ได้นะค่ะ ช้วยแก้ให้ทีนะค่ะ แล้วก็จู่ๆก็มีการสร้างเว็บให้ใหม่ด้วยนะค่ะ นี่นะค่ะ เว็บที่เข้าไม่ได้ www.haveagood dream.9veb.com
โดย Mai วันที่24 ธ.ค. 2555 เวลา 13:45

Mai : คือว่าเข้าเสู่ระบบเว็บไม่ได้นะค่ะ ช้วยแก้ให้ทีนะค่ะ แล้วก็จู่ๆก็มีการสร้างเว็บให้ใหม่ด้วยนะค่ะ นี่นะค่ะ เว็บที่เข้าไม่ได้ www.haveagood dream.9veb.com

เข้าทางนี้ครับ http://haveagooddream.9veb.com
โดย ผู้ดูแล วันที่25 ธ.ค. 2555 เวลา 08:29

ขอให้ตัดการติดต่อกับFacebookกับชลรดา คงสงฆ์
โดย RADA วันที่2 ม.ค. 2556 เวลา 10:45

ขอให้แก้ไขแวบให้ด้วยนะค่ะโดยไม่ให้แว็บไปเชื่อมต่อกับFacebookกับของชลรดา คงสงฆ์ โดย RADA วันที่2 ม.ค. 2556 เวลา 10:51

RADA : ขอให้แก้ไขแวบให้ด้วยนะค่ะโดยไม่ให้แว็บไปเชื่อมต่อกับFacebookกับของชลรดา คงสงฆ์

ลองออกจากระบบ http://flash-mini.com/fb/logout.php แล้ว ออกจากระบบที่เฟสบุ๊คด้วย ปิดโปรแกรมเล่นเว็บ รอสักพัก เข้าเว็บเฟสบุ๊ค เข้าสู่ระบบใหม่ แล้วเข้าสู่ระบบที่ http://flash-mini.com/fb/ อีกครั้งครับ
โดย ผู้ดูแล วันที่2 ม.ค. 2556 เวลา 15:10

หน้าบอดสนธนาหายไปไหนอะคอมเม้นไม่ได้ค๊ โดย เมตัวเล็ก วันที่8 ม.ค. 2556 เวลา 03:31

http://web.flash-mini.com/?fb=100003478745020 ดูหนังฟรี ทำไมเปิดเว็บลง

คลิบลามก ไม่น่าดูเลย แจังให้ผู้ดูแลจัดการด้วย
โดย Nasonteen วันที่9 ม.ค. 2556 เวลา 07:26

Nasonteen : http://web.flash-mini.com/?fb=100003478745020 ดูหนังฟรี ทำไมเปิดเว็บลง

คลิบลามก ไม่น่าดูเลย แจังให้ผู้ดูแลจัดการด้วย

ลบแล้วครับ
โดย ผู้ดูแล วันที่14 ม.ค. 2556 เวลา 09:56

:yawn: โดย นูรฟาเซีย วันที่23 ม.ค. 2556 เวลา 15:04

ทำไมหน้าเวปมีรูปคนอื่นอยู่ที่หน้าแรกไม่ใช่คนที่เราติดต่อด้วย เวลาโพส ความเห็นไปไม่ใช่หน้าของเรานะ โดย jaejin วันที่25 ม.ค. 2556 เวลา 22:39

รูปที่ปรากกฏของเจ้จินไม่ใช่ของเจ้จิน ทำไมเกตุเกสรมาจากไหน ลบออกให้ที ในเวบชองเจ้จิน โดย jaejin วันที่25 ม.ค. 2556 เวลา 22:44

jaejin : รูปที่ปรากกฏของเจ้จินไม่ใช่ของเจ้จิน ทำไมเกตุเกสรมาจากไหน ลบออกให้ที ในเวบชองเจ้จิน

ไปที่หน้าแก้ไขเว็บ http://flash-mini.com/web/admin.php
แล้วทำเครื่องหมายถูก ตรงคำว่า ลบรูป แล้วกดปุ่มบันทึกข้อมูลครับ
โดย ผู้ดูแล วันที่26 ม.ค. 2556 เวลา 07:40

ข้อมูลสาระธรรมะต่างๆหายไปไหนรึคะ...ถ้าทางเจ้าเวปลบหมดแล้วบอกเหตุผลด้วยนะคะ โดย Lilly วันที่28 ม.ค. 2556 เวลา 07:41

หาเจอแล้วค่ะ..ขอโทษาานะคะที่รบกวน โดย Lilly วันที่28 ม.ค. 2556 เวลา 07:49

หน้าแรกเว็บ http://bsstore.9veb.com เมื่อก่อนมันเคยมีปุ่มให้เข้าเว็บบอร์ด แต่ตอนนี้มันไม่มีเหมือนเดิม มันเกิดจากสาเหตุอะไรครับ ช่วยอธิบายและแก้ไขให้ด้วยครับ
ขอบคุณครับ
แก้ไขล่าสุด 01 / 02 / 2556 เวลา 17:38:50
โดย bsstore วันที่1 ก.พ. 2556 เวลา 17:36

bsstore : หน้าแรกเว็บ http://bsstore.9veb.com เมื่อก่อนมันเคยมีปุ่มให้เข้าเว็บบอร์ด แต่ตอนนี้มันไม่มีเหมือนเดิม มันเกิดจากสาเหตุอะไรครับ ช่วยอธิบายและแก้ไขให้ด้วยครับ
ขอบคุณครับ
แก้ไขล่าสุด 01 / 02 / 2556 เวลา 17:38:50

แก้ไขแล้วครับ
โดย ผู้ดูแล วันที่13 ก.พ. 2556 เวลา 16:12

ยอดผู้เช้าชมมันหายหมดเลยครับ แล้วทุกอย่างก็กลับเป็นเหมือนเดิม เพราะอะไรครับ แล้วจะแก่ไขได้มั้ยครับ ช่วยหน่อยนะครับ โดย ยังโสด วันที่1 มี.ค. 2556 เวลา 15:13

จะแนบไฟร์ pdf ทำอยางไรครับ โดย ว่าที่ร้อยตรีณัฐธนัน วรรณสุข วันที่3 มี.ค. 2556 เวลา 19:25

เว็บไซด์lillyโดนบล๊อคอ่ะค่ะ อาจจะทำผิดกติกา ก็ต้องขอโทษนะคะ เลยอยากยกเลิกไปเลยเวปนี้ช่วยทำการยกเลิกให้หน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ โดย Pupee วันที่19 มี.ค. 2556 เวลา 05:33

เลิกเล่นแล้วค่ะ ช่วยยกเลิกให้หน่อยนะคะ เวปpupeeและเวปlilly 8jt โดย Pupee วันที่19 มี.ค. 2556 เวลา 05:39

ขอโทษทีค่ะ ทางผู้ดูแลช่วยทำการยกเลิกให้ใหม่นะคะเวปlillyและเวปpupeeค่ะ รบกวนหน่อยนะคะ โดย Pupee วันที่19 มี.ค. 2556 เวลา 09:55

ขอคำแนะนำค่ะ ว่าจะยกเลิกเวปลิลลี่ ทำอย่างไรคะ ทางผู้ดูแลยกเลิกให้ได้ป่าวคะ ถ้าได้ยกเลิกให้ด้วยนะคะ โดย Pupee วันที่20 มี.ค. 2556 เวลา 10:04

Pupee : ขอคำแนะนำค่ะ ว่าจะยกเลิกเวปลิลลี่ ทำอย่างไรคะ ทางผู้ดูแลยกเลิกให้ได้ป่าวคะ ถ้าได้ยกเลิกให้ด้วยนะคะ

ไปที่หน้าแก้ไข ตั้งค่าเว็บ แล้วเลือกสถานะเว็บไซต์ เป็นปิดครับ วันหน้า หากต้องการมาใช้ใหม่ ก็เปลี่ยนเป็ฯเ เปิด ครับ
โดย ตี๋เล็ก วันที่23 มี.ค. 2556 เวลา 12:36

ยอดผู้
เช้าชมมันหายหมดเลยครับ
แล้วทุกอย่างก็กลับ
เป็นเหมือนเดิม
เพราะอะไรครับ แล้วจะแก่ไข
ได้มั้ยครับ ช่วยหน่อยนะครับ
โดย ยังโสด วันที่28 มี.ค. 2556 เวลา 15:39

อยากยกเลิกค่ะ ไม่อยากสาธารณะ มันหาเราเจอด้วยชื่อเฟสอะ แบบนี้เฟสก็ไม่ส่วนตัวเลย ขอร้องล่ะค่ะ อยากยกเลิก โดย หมาแก่ วันที่15 เม.ย. 2556 เวลา 18:55

ตี๋เล็ก :
Pupee : ขอคำแนะนำค่ะ ว่าจะยกเลิกเวปลิลลี่ ทำอย่างไรคะ ทางผู้ดูแลยกเลิกให้ได้ป่าวคะ ถ้าได้ยกเลิกให้ด้วยนะคะ

ไปที่หน้าแก้ไข ตั้งค่าเว็บ แล้วเลือกสถานะเว็บไซต์ เป็นปิดครับ วันหน้า หากต้องการมาใช้ใหม่ ก็เปลี่ยนเป็ฯเ เปิด ครับ

หมายความว่า มันก็ยังคงอยู่เพียงแค่เราปิดไว้ แต่เราไม่ต้องการให้ใครเสริ์ชเจอในกูเกิ้ล จะยกเลิกเฟสก็ทำไม่ได้ มีคนสำคัญอยู่ในนั้น :devil:
โดย หมาแก่ วันที่15 เม.ย. 2556 เวลา 18:58

หมาแก่ :
ตี๋เล็ก :

หมายความว่า มันก็ยังคงอยู่เพียงแค่เราปิดไว้ แต่เราไม่ต้องการให้ใครเสริ์ชเจอในกูเกิ้ล จะยกเลิกเฟสก็ทำไม่ได้ มีคนสำคัญอยู่ในนั้น :devil:

เข้าใจผิดแล้วล่ะครับ เมื่อปิดแล้ว ส่วนของกูเกิ้ลจะอัพเดตตามทีหลังครับ เพราะเว็บเป็นหน้าขาวๆ เขียนว่า เว็บนี้ถูกปิดโดยสมาชิกน่ะครับ ไม่สามารถอ่านหรือดูข้อมูลอะไรได้ นอกจากจะเปิดใหม่อีกครั้ง
โดย ตี๋เล็ก วันที่16 เม.ย. 2556 เวลา 05:29

ตี๋เล็ก :
หมาแก่ :
ตี๋เล็ก :

เข้าใจผิดแล้วล่ะครับ เมื่อปิดแล้ว ส่วนของกูเกิ้ลจะอัพเดตตามทีหลังครับ เพราะเว็บเป็นหน้าขาวๆ เขียนว่า เว็บนี้ถูกปิดโดยสมาชิกน่ะครับ ไม่สามารถอ่านหรือดูข้อมูลอะไรได้ นอกจากจะเปิดใหม่อีกครั้ง

แต่เค้าให้เพื่อนหาชื่อเค้า ปรากฏเจอชื่อ เชิญชวนเป็นสมาชิกแฟลชมินิ แล้วก็มีรูปโปรไฟล์เฟส มีเมนูว่าดูบล็อคน้ำตา กาสะลอง ดูเฟสบุคน้ำตา กาสะลอง
ทีนี้พอกดเลือกเข้าดูเฟสบุคก็เจอเค้าเลยค่ะ ทั้งที่ล็อคอินเฟสเพื่อนน่ะ เค้าก็เลยไม่เข้าใจ ไม่อยากให้ลิงค์ไปเฟส เค้าไปติ๊กปิดทุกอันเลยในบล็อคของเค้า เค้าไม่รู้จะทำไงแล้ว
มาสเตอร์ช่วยเค้าด้วย
:devil:
โดย หมาแก่ วันที่16 เม.ย. 2556 เวลา 16:55

บอดแชททำไง โดย เรดิโอออนไลน์ดีเจเครื่องเสียงติดรถยนต์ไทยแลน วันที่29 เม.ย. 2556 เวลา 09:09

หมาแก่ :
ตี๋เล็ก :
หมาแก่ :
ตี๋เล็ก :

แต่เค้าให้เพื่อนหาชื่อเค้า ปรากฏเจอชื่อ เชิญชวนเป็นสมาชิกแฟลชมินิ แล้วก็มีรูปโปรไฟล์เฟส มีเมนูว่าดูบล็อคน้ำตา กาสะลอง ดูเฟสบุคน้ำตา กาสะลอง
ทีนี้พอกดเลือกเข้าดูเฟสบุคก็เจอเค้าเลยค่ะ ทั้งที่ล็อคอินเฟสเพื่อนน่ะ เค้าก็เลยไม่เข้าใจ ไม่อยากให้ลิงค์ไปเฟส เค้าไปติ๊กปิดทุกอันเลยในบล็อคของเค้า เค้าไม่รู้จะทำไงแล้ว
มาสเตอร์ช่วยเค้าด้วย
:devil:

อ๋อ อันนั้นไม่ใช่ระบบเว็บของสมาชิกครับ เป็นแค่หน้าแนะนำตัวหาเพื่อนของระบบเดิมน่ะ ตอนนี้ัแก้ไขให้แล้วครับ
โดย ตี๋เล็ก วันที่1 พ.ค. 2556 เวลา 17:50

เรดิโอออนไลน์ดีเจเครื่องเสียงติดรถยนต์ไทยแลน : บอดแชททำไง

ไปที่เว็บ xat.com ครับ เอาโค้ดมาใส่ในช่อง html
โดย ตี๋เล็ก วันที่1 พ.ค. 2556 เวลา 17:51

ถ้าจะออกอากาศวิทยุออนไรทำไงอะ โดย Phong วันที่9 พ.ค. 2556 เวลา 07:31

Phong : ถ้าจะออกอากาศวิทยุออนไรทำไงอะ

ต้องเอาโค้ดวิทยุมาใส่น่ะครับ
โดย ตี๋เล็ก วันที่15 พ.ค. 2556 เวลา 12:05

ผมต่องการลบหน้าเว็บที่เพิมมาจะทำไงครับและไดอารี่ที่เพิมมาที่หน้าเว็บด้วยครับ โดย พระเจ้า 5 พระองค์ จ.สระแก้ว วันที่16 พ.ค. 2556 เวลา 05:22

พระเจ้า : ผมต่องการลบหน้าเว็บที่เพิมมาจะทำไงครับและไดอารี่ที่เพิมมาที่หน้าเว็บด้วยครับ

ลบหรือแก้ไขหน้าเว็บ ที่นี่ครับ http://flash-mini.com/web/admin_pageall.php

ไดอารี่ http://flash-mini.com/web/diary.php
กดลบอันที่ไม่ต้องการได้เลยครับ
โดย ตี๋เล็ก วันที่16 พ.ค. 2556 เวลา 12:44

เมตัวเล็ก : หน้าบอดสนธนาหายไปไหนอะคอมเม้นไม่ได้ค๊

เปิดเว็ป dexdiet. มีการเพิ่มเว็ปบอร์ดใหม่ แต่ไม่มีสถิติผู้เข้าชม ในส่วนเว็ปบอร์ดใหม่ อยากให้โชว์สถิติผู้ชม ด้วย รบกวนแก้ด้วยคร๊าบ...
โดย smartdiet วันที่25 พ.ค. 2556 เวลา 12:30

สวัสดีค่ะคุณขุมทรัพย์ป้าตุ๊กตาเป็นเพื่อนกับคุณทางเฟสแต่ในชมรมป้าก็เคยอ่านมานานแล้วแต่ยังไม่เคยได้โพสเลยเพิ่งครั้งนี้เป็นครั้งแรกป้าดูมานานแล้วของคุณขุมทรัพย์ให้เลขแม่นมากงวดนี้ป้าขอตัวเลขบ้างได้ไหมคะป้าอยากถูกหวยมากๆๆขอขอบคุณๆขุมทรัพย์มากนะคะป้าขอให้คุณมีสุขภาพที่สมบูรณ์แข็งแรงและร่ำรวยๆๆๆๆถูกหวยทุกๆๆงวดนะคะ :disagree: :disagree: :bawling: :bawling: :bawling: โดย Sunnycage วันที่25 พ.ค. 2556 เวลา 12:31

สอบถามและขอให้แก้ไข...ถึง..เว็ปมาร์สเตอร์...งง...ทำไมมีเว็ปบอร์ดใหม่ที่โชว์เพิ่มมา...ถึงไม่มีสถิติผู้เข้าชม...(อยากให้มี)...และทำไมพอไปแก้ไข...กะทู้ใหม่ที่เพิ่มไว้...เปิดมาเจอข้อมูลของคนอื่น...ซึ่งไม่ได้เป็นคนโพส์ โดย smartdiet วันที่25 พ.ค. 2556 เวลา 12:46

smartdiet : สอบถามและขอให้แก้ไข...ถึง..เว็ปมาร์สเตอร์...งง...ทำไมมีเว็ปบอร์ดใหม่ที่โชว์เพิ่มมา...ถึงไม่มีสถิติผู้เข้าชม...(อยากให้มี)...และทำไมพอไปแก้ไข...กะทู้ใหม่ที่เพิ่มไว้...เปิดมาเจอข้อมูลของคนอื่น...ซึ่งไม่ได้เป็นคนโพส์

เดี๋ยวจะแก้ไขให้ครับ
โดย ตี๋เล็ก วันที่31 พ.ค. 2556 เวลา 11:01

พี่คับเข้าไปตรวจสอบเว็บไซค์ให้หน่อยคับ...เมื่อเข้าเว็บย่อยแล้ว มันไม่ปรากฎขอมูลใดๆเลยคับ...ส่วนมากก็เป็นเว็บฟังเพลงคับหลายๆสถานีแต่ผมแบ่งเป็นเว็บย่อยคับ ดูและแก้ไขให้หน่อยคับ ขอบคุณคับ... โดย Œplayboyradio วันที่6 มิ.ย. 2556 เวลา 17:35

ทำไมกดเข้าหน้าเว็บที่เราโพสมันไม่มีข้อมูลอะไรเรยหล่อคัฟ ไม่เข้าจัย โดย We are the Vintage Comics วันที่7 มิ.ย. 2556 เวลา 02:57

We : ทำไมกดเข้าหน้าเว็บที่เราโพสมันไม่มีข้อมูลอะไรเรยหล่อคัฟ ไม่เข้าจัย

แก้ไขให้แล้วครับ อาจจะไปตั้งค่าปิดเมนูเว็บไว้น่ะครับ
โดย ตี๋เล็ก วันที่7 มิ.ย. 2556 เวลา 06:36

ยังไม่ได้รับการแก้ไขเลยคับ...ทุกอย่างของเว็บเปลี่ยนไปหมดเลยคับ แม้แต่เพลง..หรือ ...ห้องแชทก็ไม่ขึ้นเมื่อเราเข้าไปในเว็บย่อย พี่ลองคลิ๊กเข้าไปในชื่อสถานีวิทยุที่อยู่ในหน้าแรกของเว็บนะคับ...ปกติแล้วเมื่อคลิ๊กเข้าไปมันจะปรากฎห้องแชทและวิทยุออนไลน์...แต่ตอนนี้ไม่มีอะไรขึ้นมาเลยคับ แม้แต่ห้องแชทหรือ วิทยุออนไลน์ ซึ้งผมได้แยกใว้แต่ล่ะสถานีแล้ว... โดย Œplayboyradio วันที่7 มิ.ย. 2556 เวลา 13:38

Œplayboyradio : ยังไม่ได้รับการแก้ไขเลยคับ...ทุกอย่างของเว็บเปลี่ยนไปหมดเลยคับ แม้แต่เพลง..หรือ ...ห้องแชทก็ไม่ขึ้นเมื่อเราเข้าไปในเว็บย่อย พี่ลองคลิ๊กเข้าไปในชื่อสถานีวิทยุที่อยู่ในหน้าแรกของเว็บนะคับ...ปกติแล้วเมื่อคลิ๊กเข้าไปมันจะปรากฎห้องแชทและวิทยุออนไลน์...แต่ตอนนี้ไม่มีอะไรขึ้นมาเลยคับ แม้แต่ห้องแชทหรือ วิทยุออนไลน์ ซึ้งผมได้แยกใว้แต่ล่ะสถานีแล้ว...

ขออภัย ตอนนี้แก้ไขให้แล้วครับ
โดย ตี๋เล็ก วันที่11 มิ.ย. 2556 เวลา 17:47

อย่าลบครับช่วยลบเว็บผมให้ด้วยครับ ชื่อเว็บ thoprunner โดย Tsuna วันที่17 มิ.ย. 2556 เวลา 16:45

โหลดรูปลงไม่ได้อะค่ะ โดย แชมพูยาสระผมจีน กลูต้า ลดน้ำหนัก อกฟู รูฟิด วันที่21 มิ.ย. 2556 เวลา 19:18

ยังไม่ได้รับการแก้ไขเลยคับ...ทุกอย่างของเว็บเปลี่ยนไปหมดเลยคับ แม้แต่เพลง.
ลงไม่ได้ ห้องแชทหาย แก้ไขรูปไม่ได้ :disagree:
โดย ลิขิตฝัน มนต์เสียงพิณ วันที่27 มิ.ย. 2556 เวลา 04:20

พีครับหน้าแรกหาย เลือนมาอยู่ด้านล่างครับ คงเกิดจากผมเองทีกำลังแต่งหน้าเว็บเพิ่มเติมผิดพลาดขอความช่วยเหลือครับ ขอบพระคุณยิ่่งครับ

โดย คนปอน ปอน ชีวิตปอน ปอน วันที่8 พ.ค. 2559 เวลา 16:33

พี่ครับเว็บเก่าผมหายไป ผมอยากได้คืนพอทำได้หรือป่าวครับ www.satian.9veb.com แล้วแต่พี่จะพิจารณาครับ โดย คนปอน ปอน ชีวิตปอน ปอน วันที่8 พ.ค. 2559 เวลา 16:40

กลับหน้าแรก เว็บบอร์ด